![](https://nurse.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/25651014_nightingale_04-1170x750.jpg)
พิธีรับมอบหมวก เข็มชั้นปี และตะเกียงมิสฟลอเรนซ์ไนติงเกล นักศึกษาพยาบาล รุ่นที่ 14 วันที่ 14 ตุลาคม 2565
วันศุกร์ที่ 14 ตุลาคม 2565 พิธีรับหมวก เข็มชั้นปี และรับตะเกียงมิสฟลอเรนซ์ไนติงเกล ของนักศึกษาพยาบาลรุ่นที่ 14 ณ ห้อง GA101 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี โดยมี ดร.สดากาญจน์ เอี่ยมจันทร์ประทีป รองคณบดีฝ่ายวิชาการ เป็นประธานในพิธี