![](https://nurse.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/25650114_congrat_enp2_08-1170x750.jpg)
พิธีรับมอบใบประกาศนียบัตรหลักสูตรพยาบาลเฉพาะทางสาขาการพยาบาลเวชปฏิบัติฉุกเฉิน รุ่นที่ 2
พิธีรับมอบใบประกาศนียบัตรหลักสูตรพยาบาลเฉพาะทางสาขาการพยาบาลเวชปฏิบัติฉุกเฉิน รุ่นที่ 2
วันที่ 14 มกราคม 2565 ณ ห้อง GA102 ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียติ 80 พรรษา
คณะพยาบาลศาสตร์ มรส. จัดพิธีมอบเกียรติบัตรให้แก่ผู้ผ่านการอบรมหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทาง สาขาการพยาบาลเวชปฏิบัติฉุกเฉิน รุ่นที่ 2 โดยได้รับเกียรติจาก นพ.ศักดิ์ชัย ตั้งจิตวิทยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุราษฎร์ธานี มาเป็นผู้มอบเกียรติบัตร และนางทัศนา นิลพัฒน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาลโรงพยาบาลสุราษฎร์ธานี เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมกับมีดร. สดากาญจน์ เอี่ยมจันทร์ประทีป รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะพยาบาลศาสตร์ มรส.และคณาจารย์จากคณะพยาบาลศาสตร์ มรส.ให้การต้อนรับ