![](https://nurse.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/25650318-SSC1-1170x750.jpg)
ศูนย์ดูแลนักศึกษาด้วยหัวใจ : SCC คณะพยาบาลศาสตร์
วันที่ 18 มีนาคม 2565 เวลา 10.00 น. ดร.พลกฤต แสงอาวุธ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ได้นำมอบป้ายศูนย์ดูแลนักศึกษาด้วยหัวใจ : SCC คณะพยาบาลศาสตร์ โดยกองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ให้แก่คณะพยาบาลศาสตร์ โดยมี ผศ.ว่าที่ ร.ต.ธีระยุทธ เกิดสังข์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและบุคลากรคณะพยาบาลศาสตร์ให้การต้อนรับ