![](https://nurse.sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/25650325_congrat_nurse11_pn2_06.jpg)
กิจกรรมปัจฉิมนิเทศพยาบาลศาสตรบัณฑิตรุ่น 11 และ ผู้ช่วยพยาบาลรุ่น 2
วันที่ 25 มีนาคม พ.ศ. 2565 ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) เป็นประธานพิธีรับมอบใบรับรองคุณวุฒิสําเร็จการศึกษา แก่ผู้สําเร็จการศึกษาพยาบาลศาสตรบัณฑิต รุ่นที่11 และ หลักสูตรผู้ช่วยพยาบาล รุ่นที่ 2 โดยมี ผศ.ว่าที่ร้อยตรีธีระยุทธ เกิดสังข์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา คณะพยาบาลศาสตร์ เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ ห้อง GA101 ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
รูปทั้งหมด คลิก